Bạn là thành viên nhưng chưa đăng nhập?
Bạn chưa phải là thành viên?
Hãy đăng kí thành viên ngay bây giờ để thấy hết tính năng của diễn đàn và có thể thấy các link liên kết download trong diễn đàn.
Mình đảm bảo mọi thừ đều miễn phí!!!

Hoan Hô!!! :haha:

Join the forum, it's quick and easy

Bạn là thành viên nhưng chưa đăng nhập?
Bạn chưa phải là thành viên?
Hãy đăng kí thành viên ngay bây giờ để thấy hết tính năng của diễn đàn và có thể thấy các link liên kết download trong diễn đàn.
Mình đảm bảo mọi thừ đều miễn phí!!!

Hoan Hô!!! :haha:
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Help Xin cách làm game kinh dị Tue May 20, 2014 9:03 pm

Tâm PGamer

Tâm PGamer

Thành viên mới
Thành viên mới
Sorry, mình là một con gà mờ vừa mới tải RPG Maker VX từ hồi chiều và mình đã làm quen được khá vì Việt hóa. Nhưng trông có vẻ nhân vật, khung cảnh,... có vẻ kiếm hiệp quá mà mình thì thích làm mấy cái game như cái Ghost School (đầu óc mình không có nhiều sáng tạo để làm một cái cốt truyện dài) hay cái Seven Mysteries của ông Sanggameboy. Nhưng mình không biết cách để ghép mấy cái jumpscares,... Nhờ các bạn hướng dẫn ạ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]